เมื่อวันที่ 10 มีนาคม 2565 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลแก่งดินสอ ตำบลแก่งดินสอ อำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี ได้ประชุมคณะกรรมการพัฒนาท้องถิ่น ซึ่งมีคณะกรรมการประกอบไปได้วย นายสำราญ อ่อนอรุณ นายยกองค์การบริหารส่วนตำบลแก่งดินสอ เป็นประธานกรรมการ ผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบล ผู้แทนสมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบล บุคคลภายนอก ได้แก่ผู้นำชุมชน ทั้ัง 12 หมู่บ้าน ผุ้แทนภาคราชการ ประชาคมเป็นกรรมการร โดยประชุมหารือในประเด็นการกำหนดแผนพัฒนาท้องถิ่นตามกรอบนโยบาย ทิศทางหมู่บ้านหรือชุมชน และเห้นชอบแนวทางการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนา![]([img]https://www.img.in.th/images/db1cc77168f61d19a4e01732f9a442aa.gif[/img])
|