|
กิจกรรมจิตอาสา |
![](images/448875278.gif) |
องค์การบริหารส่วนตำบลแก่งดินสอ ร่วมกับ กำนันผู้ใหญ่บ้าน จัดทำโครงการจิตอาสาพระราชทานตามแนวพระราชดำริเพื่อเป็นการเฉลิมพระเกียรติ และแสดงความสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระมหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตรและสมเด็จพระบรมราชชนนีพันปีหลวง ที่ทรงประกอบพระราชกรณียกิจนานัปการ เพื่อประโยชน์สุขของประชาชน ทั้งนี้เพื่อให้ประชาชนมีความสามัคคี และสร้างความตระหนักรู้สู่สังคม ในด้านพัฒนา ในวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กองค์การบริหารส่วนตำบลแก่งดินสอ หมู่ที่ 12 บ้านแก่งใหญ่ ตำบลแก่งดินสอ อำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี![]([img]https://www.img.in.th/images/dba85ef99edc94f63c3c27cbce10c3a9.gif[/img]) |
|
|
|